[ช่วยด้วยค่ะ] มีปัญหาการลบรูปภาพในไอโฟนจะแก้ยังไง
เมษายน 23, 2014, 04:15:48 pmสมาชิกล่าสุด: PoM187908
Forum » iDevice Talk » ถาม-ตอบ ปัญหา iPhone »  (ผู้ดูแล: iPhonemod)[ช่วยด้วยค่ะ] มีปัญหาการลบรูปภาพในไอโฟนจะแก้ยังไง
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [ช่วยด้วยค่ะ] มีปัญหาการลบรูปภาพในไอโฟนจะแก้ยังไง  (อ่าน 331 ครั้ง)
Cnior
น้ำเชื้อมด
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 04:13:23 pm »

คือว่า ตอนนั้นเอาเครื่องไปลงอัพเดต 6.0.1 ร้านที่ MBK มาค่ะ แล้วเครื่องเป็นเครื่องนอก Model : MB717LL

แล้วเขาถามว่าจะเก็บรูปไหม เราก็ตกลงไป แต่พอจะลบรูปออกมันก็ไม่ได้ขึ้นรูปถังขยะให้เรากดลบเลย

ลองหาใน Google มันน่าจะมาจากการซิงค์กับเครื่องที่ร้าน ถ้าจะแก้ต้องไปให้ที่ร้านทำ แต่คือเราอยากรู้ว่า

เราจะแก้มันเองได้ไหมอ่า แบบไปอัพบ่อย มันก็ใช้ตังเยอะ อยากลองทำเองบ้างอะไรเองบ้าง  ร้องไห้

พอจะมีวิธีช่วยหน่อยได้ไหมค่ะ  ขยิบตา

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์